Asset Liability Management - Chính sách quản lý tài sản có-tài sản nợ (ALM)

hungviet

Founder
Tài liệu biên soạn bởi:
TsuzuriSakamaki
Cốvấntrưởng JICA choNgânhàngNhànướcViệt Nam

• Một trong những chức năng chính của hệ thống tài chính là biến đổi kỳ hạn giữa tài sản Nợ và tài sản Có: trong hầu hết các trường hợp, nguồn vốn để các NH cho vay hoặc mua trái phiếu chính là từ việc phát hành các tài sản Nợ mà kỳ hạn trung bình của chúng thường ngắn hơn kỳ hạn trung bình của các khoản đầu tư trái phiếu hoặc cho vay.
  • Sự bất cân xứng được tạo ra giữa kỳ hạn của tài sản Có và tài sản Nợ ngụ ý ngân hàng chấp nhận rủi ro lãi suất.
  • [FONT=&quot]...... download file đính kèm để xem chi tiết
    [/FONT]

Đính kèm

• 1_(VR)_(New)Asset_Liability_Management_(ALM)_2.zip
    168.2 KB · Xem: 2,880
Mình không mở được bằng winrar/zip.
Sao thế nhỉ, giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!

Mình không mở được bằng winrar/zip.
Sao thế nhỉ, giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn chụp ảnh màn hình, gửi lỗi về info@ub.com.vn để kỹ thuật bên mình kiểm tra nhé.
Lưu ý: file có pass cách mở như sau:
Download file => kiểm tra xem đủ dung lượng như trên web ghi hay không => Nhấn chuột phải vào file => Chọn Extract to here => Done!
Mẹo: Nếu không giải nén được có thể rename file download hoặc thư mục chưa file download xem sao (không tiếng Việt, không ký tự lạ)

Bạn chụp ảnh màn hình, gửi lỗi về info@ub.com.vn để kỹ thuật bên mình kiểm tra nhé.
Lưu ý: file có pass cách mở như sau:
Download file => kiểm tra xem đủ dung lượng như trên web ghi hay không => Nhấn chuột phải vào file => Chọn Extract to here => Done!
Mẹo: Nếu không giải nén được có thể rename file download hoặc thư mục chưa file download xem sao (không tiếng Việt, không ký tự lạ)
Mình giải nén được rồi, cảm ơn bạn.
Mẹo khác: Sang máy tính khác, download và unrar bình thường :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên