Apply và thi tuyển vị trí Chuyên viên Hỗ Trợ và xử lý Tín Dụng Khách Hàng Doanh Nghiệp SME

Chào mọi người
Mình hiện tại đang làm CVKH DN tại một bank có quy mô vừa tính đến năm đc 1.5 năm kinh nghiệm.
Nhưng do tính chất công việc nên mình muốn chuyển sang làm back và đợt vừa rồi mình apply vị trí: Chuyên viên hỗ trợ và xử lý tín dụng KH DN SME. Mình nộp hồ sơ qua mail và đã có mail reply tự động của VP nhưng đến nay vẫn chưa có thông tin gọi đi thi tuyển hay phòng vấn (Hạn nộp 9/3/2017).
Các bạn cho mình hỏi với kinh nghiệm như trên thì mình có qua đc vòng tuyển loại hồ sơ của VP ko?
Và ai đang công tác tại vị trí này cho mình hỏi về công việc và lương thưởng của vị trí này tại VP ra sao?
Cảm ơn mọi người!

anh nộp vpbank đúng k? em cũng nộp nhiều lắm mà k thấy gọi, Vp mấy trí này toàn bốc cộng tác viên hay bên qhkh sang chứ itskh tuyển lắm. Đăng cho có thôi, có nộp cũng chuyển sang làm qhkh thế chấp hoặc tín chấp.

anh nộp vpbank đúng k? em cũng nộp nhiều lắm mà k thấy gọi, Vp mấy trí này toàn bốc cộng tác viên hay bên qhkh sang chứ itskh tuyển lắm. Đăng cho có thôi, có nộp cũng chuyển sang làm qhkh thế chấp hoặc tín chấp.
uhm mình nộp vp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back