Acb hay Tpbank

Tnam0210

Thành viên
Chào các anh chị. Em là sv mới ra trường. Vừa r em nộp hồ sơ và đã trúng tuyển 2 ngân hàng là Tpbank và Acb ở vị trí khcn. Các anh, chị cho em hỏi là môi trường làm việc, sản phẩm của bên nào dễ bán hơn, chế độ của 2 ngân hàng thì bên nào tốt hơn ạ? Tpbank thì em làm ở chi nhánh còn Acb em làm ở pgd ạ. Em cảm ơn cả nhà

ACB đã hoạt động đc 24 năm. Còn Tpbank là 1 ngân hàng trẻ, mới hoạt động được 9 năm. Tuy nhiên về mặt dịch vụ ngân hàng số và các dịch vụ CSKH theo mình thấy Tpbank hơn hẳn ACB. Tpbank phát triển nhanh. ACB thì phát triển bền vững. Môi trường làm việc thì tùy từng chỗ, tất cả đều do người đứng đầu. ACB thu nhập cao hơn Tpbank chút xíu!

ACB đã hoạt động đc 24 năm. Còn Tpbank là 1 ngân hàng trẻ, mới hoạt động được 9 năm. Tuy nhiên về mặt dịch vụ ngân hàng số và các dịch vụ CSKH theo mình thấy Tpbank hơn hẳn ACB. Tpbank phát triển nhanh. ACB thì phát triển bền vững. Môi trường làm việc thì tùy từng chỗ, tất cả đều do người đứng đầu. ACB thu nhập cao hơn Tpbank chút xíu!

Vâng em cảm ơn ạ. Bên tpbank thì lương em được nhạn là 6tr7+incentive. Còn acb em đang đợi thư mời nhận việc. Tpbank thì em được làm việc ở chi nhánh, doanh thu 6 tháng vừa rồi cũng khá tốt ạ. Còn acb thì chắc em làm ở phòng giao dịch. Tpbank thì sếp em thấy dễ tính thoải mái. Em đang phân vân quá :(. Tpbank được cái trẻ trung, sếp thoải mái, acb được tiếng ngân hàng lớn, môi trường chuyên nghiẹp hơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên